Bombay High Court Recruitment:मुंबई उच्च न्यायालयाअंतर्गत 4थी पाससाठी नोकरीची संधी,कुठलीही परीक्षा न घेता होणार भरती,पगार 55000

Bombay High Court Recruitment

Bombay High Court Recruitment 2023 थी पाससाठी सरकारी नोकरीची संधी चालून आलीय. मुंबई उच्च न्यायालयाअंतर्गत नवीन भरतीची अधिसूचना जारी करण्यात आलेली आहे. त्यानुसार पात्र उमेदवाराने दिलेल्या पत्त्यावर ऑफलाईन पद्धतीने अर्ज करावा. अर्ज पोहोचण्याची शेवटची तारीख 02 मे 2023 आहे.Bombay High Court Recruitment 2023

जाहिरात पाहण्यासाठी व

अर्ज करण्यासाठी

मुंबई उच्च न्यायालयाने फक्त चौथी उत्तीर्ण पदासाठी मोठी जाहिरात प्रसिद्ध केली आहे, ही भरती खंडपीठ संभाजी नगर (औरंगाबाद) च्या आस्थापनेमध्ये स्वयंपाकी पदासाठी होणार आहे, इच्छुक आणि पात्र उमेदवारांनी सविस्तर जाहिरात वाचणे आवश्यक आहे. आणि खाली दिलेल्या पत्त्यावर ऑफलाइन मोडमध्ये अर्ज सबमिट करा.

अर्ज फी कोणत्याही अर्जाची फी आवश्यक नाही. परंतु शॉर्टलिस्ट प्रसिद्ध झाल्यानंतर, समाविष्ट उमेदवारांना राष्ट्रीयीकृत बँकेतून मनी ऑर्डर किंवा 200 रुपयांची पोस्टल ऑर्डर काढावी लागेल.

ativarst anudan:अतिवृष्टी अनुदान गावानुसार रिजेक्टेड यादी आली, ज्यांना पैसे मिळाले नाही त्यांना करावे लागणार हे काम 

आवश्यक कागदपत्रे शैक्षणिक पात्रता चाचणी गुणपत्रिका आणि प्रमाणपत्र जन्मतारीख प्रमाणपत्र अपंगत्व प्रमाणपत्र उमेदवार अपंग असल्यास संबंधित हॉटेल / केटरिंग व्यावसायिकाकडून अगोदर स्वयंपाकाचा अनुभव असल्यास जात प्रमाणपत्र प्रमाणपत्र. विशेष पाककला कला मध्ये योग्यतेचे प्रमाणपत्र. महाराष्ट्राचे आदिवासी प्रमाणपत्र नावात बदल झाल्यास राज्य कागदपत्र प्रशासनाने मागणी केलेले इतर कोणतेही दस्तऐवज.

उमेदवारांना सूचना Bombay High Court Recruitment 2023

वरील तारखेनंतर स्पीड पोस्ट व्यतिरिक्त इतर कोणत्याही माध्यमातून किंवा ऑफलाइन पद्धतीने पोस्टाने पाठवलेले अर्ज स्वीकारले जाणार नाहीत. मराठी आणि हिंदी भाषा वाचता, लिहिता आणि बोलता येत असावेत. स्वयंपाकाचे पुरेसे ज्ञान आणि अनुभव असावा. उमेदवाराला सर्व प्रकारचे मांसाहारी पदार्थ तयार करता आले पाहिजेत. उमेदवाराला फौजदारी न्यायालयाने दोषी ठरवलेले नसावे किंवा उमेदवारावर कोणताही फौजदारी खटला प्रलंबित नसावा. अर्जासोबत ठळक अक्षरात लिहिलेल्या पत्त्यासह 5 रुपयांचे पोस्टल स्टॅम्प जोडणे आवश्यक आहे. अपूर्ण/चुकीची माहिती असलेले अर्ज नाकारले जातील. उमेदवारांनी मूळ डिमांड ड्राफ्ट किंवा रु.ची पोस्टल ऑर्डर आणणे आवश्यक आहे. उमेदवारांना व्हिवा-व्होस किंवा प्रात्यक्षिक चाचणीसाठी कोणताही भत्ता दिला जाणार नाही आणि त्यांना त्यांच्या स्वखर्चाने उपस्थित राहावे लागेल. निवड प्रक्रियेत सन्माननीय निवड समितीने घेतलेला निर्णय अंतिम असेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *