5 rules to buy land: जमीन खरेदी करताना हे 5 नियम लक्षात ठेवा

5 rules to buy land

शेतजमीन 5 rules to buy land खरेदी करताना आमची फसवणूक झाली. जमिनीचा मूळ मालक वेगळा होता, पण जमीन कसणारी व्यक्ती दुसरीकडे गेली; या आणि तत्सम इतर तक्रारी वेळोवेळी ऐकल्या जातात.त्यामुळे जमीन खरेदी करताना काही बाबी विचारात घ्याव्या लागतात.

👉जमीन खरेदी चे 5 नियम बघण्यासाठी 👈
 👇👇👇👇

👉👉यावर क्लिक करा👈👈

सरकारी अधिकाऱ्याने 5 rules to buy land परवानगी दिल्याशिवाय या जमिनी हस्तांतरित करता येणार नाहीत. यामध्ये मंदिराच्या जमिनी, भूमिहीन शेतकऱ्यांना वाटप केलेल्या जमिनी इत्यादींचा समावेश आहे. जमिनी.सातबारीवर असलेली नावे विक्रेत्याची आहेत का, हे पाहणे बाकी आहे. मृत लोकांची किंवा पूर्वीच्या मालकांची, तसेच इतर वारसांची नावे असल्यास, त्यांना काढून टाकणे आवश्यक आहे.तालुका उपनिबंधक कार्यालयात आवश्यक कागदपत्रांची पूर्तता करून व आवश्यक शुल्क भरून खरेदी करावी.गट क्रमांक, मूळ मालकाचे नाव, हद्द आणि क्षेत्रफळ बरोबर असल्याची पडताळणी केली पाहिजे.

👉जमीन खरेदी चे 5 नियम बघण्यासाठी 👈
 👇👇👇👇

👉👉यावर क्लिक करा👈👈

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *