Hero Splendor Plus:”फक्त” 30 हजार रुपये किमतीत येणारा हिरो स्प्लेंडर,जाणून घ्या काय आहे ऑफर

Hero Splendor Plus
Hero Splendor Plus: Hero MotoCorp च्या बजेट टू व्हीलर सेगमेंटमध्ये अनेक बाइक्स आहेत. त्यातील एक हिरो स्प्लेंडर प्लस बाईक आहे. या बाईकचा लूक आकर्षक असून ती मजबूत फ्रेमवर तयार करण्यात आली आहे. ही बाईक जवळपास 80 हजार रुपये किमतीत बाजारात उपलब्ध आहे. पण जुन्या दुचाकींची विक्री करणाऱ्या OLX या वेबसाइटवर यापेक्षा खूपच कमी किमतीत विकल्या जात आहेत. या रिपोर्टमध्ये आम्ही तुम्हाला त्याच्या काही मॉडेल्सवर उपलब्ध असलेल्या ऑफर्सबद्दल सांगणार आहोत.

ICC Cricket World Cup 2027 |पुढचा World Cup या देशात होणार ज्याने एकही वर्ल्ड कप खेळलेला नाही,किती संघ खेळणार? पहा पूर्ण माहिती

तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की Hero Splendor Plus बाईकमध्ये एअर कूल्ड तंत्रज्ञानावर आधारित 97.2 cc सिंगल सिलेंडर इंजिन आहे. हे इंजिन 8000 rpm वर 8.02 Ps कमाल पॉवर आणि 6000 rpm वर 8.05 Nm पीक टॉर्क निर्माण करते. ही बाईक 4-स्पीड गिअरबॉक्ससह येते आणि 80.6 kmpl चा मायलेज देते. इंजिनबद्दल माहिती घेतल्यानंतर आता त्याच्या सेकंड हँड मॉडेलबद्दलही जाणून घ्या.
 Hero Splendor Plus बाईकचे 2017 मॉडेल OLX वेबसाइटवर लिस्ट करण्यात आले आहे. या बाईकची कंडिशन चांगली आहे आणि ती 64,000 किलोमीटर चालली आहे. येथे तुम्हाला ही बाईक 30,000 रुपयांना मिळेल.
 बाईकचे 2019 मॉडेल Olx वेबसाइटवर विकले जात आहे. 25,000 किलोमीटरचे अंतर कापणारी ही बाईक तुम्ही येथे फक्त 33,000 रुपयांमध्ये बनवू शकता.
 कंपनीची सर्वोत्कृष्ट बाइक  चे 2016 मॉडेल आकर्षक किमतीत Olx वेबसाइटवरून खरेदी करता येईल. 35,842 किलोमीटरचा प्रवास करणाऱ्या या बाईकची स्थिती चांगली आहे आणि ती येथे 35,000 रुपयांना विक्रीसाठी सूचीबद्ध आहे. हे या बाईकचे i3s मॉडेल आहे आणि बरेच चांगले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *