New Mahindra Bolero: महिंद्रा बोलेरो 9 सीटर सेगमेंटच्या मस्त लूकने केली शानदार एंट्री, नवीन फीचर्ससह 25 चे मायलेज,किंमत फक्त..

New Mahindra Bolero

New Mahindra Bolero: महिंद्राने नुकतीच बोलेरो (Mahindra Bolero) निओच्या किमतीत 15 हजार रुपयांची वाढ केली आहे. किमतीत वाढ झाल्यानंतर, बोलेरो निओची एक्स-शोरूम किंमत आता 9.63 लाख रुपयांपासून सुरू होते, जी टॉप व्हेरियंटसाठी 12.14 लाख रुपयांपर्यंत जाते. त्याच्या किमती 1.25 टक्के ते 1.58 टक्क्यांच्या दरम्यान वाढल्या आहेत. किमती वाढवण्याव्यतिरिक्त, महिंद्राने बोलेरो निओचे नवीन N10 (O) लिमिटेड एडिशन देखील जोडले आहे आणि कोणतेही व्हेरीयंट बंद केलेले नाहीत.

RBI BANK Minimum balance rule:1 डिसेंबर पासून फक्त एवढीच रक्कम बचत खात्यात ठेवता येणार, RBI ने मिनिमम बॅलन्सबाबत नवा नियम केला जाहीर ?

बोलेरो निओ 1.5L टर्बो डिझेलची किंमती

  • N4 व्हेरीयंट – रु 9,62,800
  • N8 व्हेरीयंट – रु. 10,14,995
  • N10 व्हेरीयंट – रु. 11,36,000
  • N10 (O) मर्यादित संस्करण – रु 11,49,900
  • N10 (O) प्रकार – 12,14,000 रु

महिंद्रा बोलेरो निओबद्दल

ही 7-सीटर SUV आहे, तिसर्‍या रांगेसाठी ट्विन जंप सीट आहेत. हे 1.5-लिटर डिझेल इंजिनद्वारे समर्थित आहे, जे 100 PS पॉवर आणि 260 Nm (+20 Nm) टॉर्क जनरेट करण्यास सक्षम आहे. इंजिन 5-स्पीड मॅन्युअल ट्रान्समिशनशी जोडलेले आहे. याचे इंजिन मागील चाकांना शक्ती देते. टॉप-स्पेक N10(O) वेरिएंटला मेकॅनिकल लॉकिंग रिअर डिफरेंशियल देखील मिळते.

बोलेरो निओमध्ये 7-इंचाची टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम, क्रूझ कंट्रोल, कीलेस एंट्री, उंची अॅडजस्टेबल ड्रायव्हर सीट, थारसारखे इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर, ड्युअल एअरबॅग्ज, EBD सह ABS, मागील सीटवर मागील पार्किंग सेन्सर्स आणि ISOFIX माउंटिंग पॉइंट यांसारखी वैशिष्ट्ये आहेत.

PM-KISAN Yojana list 2023 : “या” दिवशी जमा होणार पी एम किसान योजनेचा 16 वा हप्ता; पात्र लाभार्थी यादी जाहीर

महिंद्रा बोलेरो निओ लिमिटेड एडिशन कशी आहे?

नवीन महिंद्रा बोलेरो निओला लिमीटेड एडिशन रूफ स्की-रॅक, नवीन फॉग लाइट्स, इंटिग्रेटेड एलईडी डीआरएलसह हेडलॅम्प आणि डीप सिल्व्हर कलर स्कीममध्ये पूर्ण झालेले स्पेअर व्हील कव्हर यासारखे व्हिज्युअल अपग्रेड्स मिळतात. केबिनला ड्युअल-टोन लेदर सीटच्या स्वरूपात अपग्रेड केले गेले आहे. मध्यवर्ती कन्सोलमध्ये सिल्व्हर इन्सर्ट्स आहेत, तर पहिल्या आणि दुसऱ्या रांगेतील प्रवाशांसाठी आर्मरेस्ट आहेत.

महिंद्रा बोलेरो निओ लिमिटेड एडिशनची वैशिष्ट्ये

वैशिष्ट्यांच्या बाबतीत, बोलेरो निओ लिमिटेड एडिशनमध्ये 7-इंचाची टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की Apple CarPlay आणि Android Auto पूर्वी युनिटमध्ये उपलब्ध नव्हते. यात रिव्हर्स पार्किंग कॅमेरा, क्रूझ कंट्रोल, महिंद्रा ब्लूसेन्स कनेक्टिव्हिटी अॅप आणि स्टीयरिंग माउंटेड ऑडिओ कंट्रोल देखील मिळतात. सब 4-मीटर SUV ही सात-सीटर आहे ज्यामध्ये मागील बाजूस जंप सीट आहेत.

बोलेरो निओमध्ये 7-इंचाची टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम, क्रूझ कंट्रोल, कीलेस एंट्री, उंची अॅडजस्टेबल ड्रायव्हर सीट, थारसारखे इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर, ड्युअल एअरबॅग्ज, EBD सह ABS, मागील सीटवर मागील पार्किंग सेन्सर्स आणि ISOFIX माउंटिंग पॉइंट यांसारखी वैशिष्ट्ये आहेत.

महिंद्रा बोलेरो निओ लिमिटेड एडिशन कशी आहे?

नवीन महिंद्रा बोलेरो निओला लिमीटेड एडिशन रूफ स्की-रॅक, नवीन फॉग लाइट्स, इंटिग्रेटेड एलईडी डीआरएलसह हेडलॅम्प आणि डीप सिल्व्हर कलर स्कीममध्ये पूर्ण झालेले स्पेअर व्हील कव्हर यासारखे व्हिज्युअल अपग्रेड्स मिळतात. केबिनला ड्युअल-टोन लेदर सीटच्या स्वरूपात अपग्रेड केले गेले आहे. मध्यवर्ती कन्सोलमध्ये सिल्व्हर इन्सर्ट्स आहेत, तर पहिल्या आणि दुसऱ्या रांगेतील प्रवाशांसाठी आर्मरेस्ट आहेत.

महिंद्रा बोलेरो निओ लिमिटेड एडिशनची वैशिष्ट्ये

वैशिष्ट्यांच्या बाबतीत, बोलेरो निओ लिमिटेड एडिशनमध्ये 7-इंचाची टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की Apple CarPlay आणि Android Auto पूर्वी युनिटमध्ये उपलब्ध नव्हते. यात रिव्हर्स पार्किंग कॅमेरा, क्रूझ कंट्रोल, महिंद्रा ब्लूसेन्स कनेक्टिव्हिटी अॅप आणि स्टीयरिंग माउंटेड ऑडिओ कंट्रोल देखील मिळतात. सब 4-मीटर SUV ही सात-सीटर आहे ज्यामध्ये मागील बाजूस जंप सीट आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *