Jio Electric Bike:2023 मध्ये येणार जिओ स्कूटर, किंमत “फक्त” 17000; येथे करा डायरेक्ट रजिस्ट्रेशन

Jio Electric Bike

Jio Electric Bike:रिलायन्सचे प्रमुख मुकेश अंबानी यांनी 2020 मध्ये जिओच्या स्कूटर आणि कारखान्याची घोषणा केली होती. त्यानंतर 2 वर्षे उलटून गेली पण आजपर्यंत आपण Jio ची इलेक्ट्रिक स्कूटर कुठेही पाहिली नाही. जिओच्या या इलेक्ट्रिक स्कूटरसाठी अनेकांनी बुकिंगही केले होते. आता बर्‍याच लोकांना असे वाटू लागले आहे की, जिओ इलेक्ट्रिक स्कूटर्स खरोखरच येतील की फक्त अफवा होती?… खरंच जिओ स्कूटर/बाईक) येत आहेत आणि त्यावर संशोधनही सुरू आहे.

2023 मध्ये येणार जिओ स्कूटर, किंमत “फक्त” 17000;

येथे करा डायरेक्ट रजिस्ट्रेशन

ही सुपर स्कूटर एका चार्जवर 100-150 किमी धावेल आणि फक्त 4 सेकंदात 0-45 किमी प्रतितास धावू शकते. क्लाउड कनेक्टिव्हिटी, डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर आणि मागील आणि पुढच्या दोन्ही बाजूस टेलिस्कोपिक सस्पेंशनसह अद्वितीय वैशिष्ट्यांनी ते वेगळे केले आहे. सीटखालील स्टोरेज दोन हेल्मेट ठेवण्यासाठी पुरेसे मोठे आहे.Jio Electric Bike

आता किंमतीवर येत आहे…

व्हायरल होत असलेल्या बातम्यांनुसार, जिओ स्कूटीची किंमत 14,999 रुपये ठेवण्यात आली आहे, परंतु तज्ञांच्या मते, या कारची किंमत 17,000 रुपये असेल. सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे या Jio स्कूटीमध्ये तुम्हाला इलेक्ट्रिक आणि पेट्रोलचे दोन व्हेरिएंट मिळतील. Jio Electric Bike

Sarpanch Salary hike:सरपंच उपसरपंच यांच्या पगारांमध्ये भक्कम वाढ; आता मिळणार तब्बल “एवढा” पगार 

सर्वांना माहिती देण्यात येते की, गेल्या काही दिवसांपासून जिओ स्कूटीचे ऑनलाइन बुकिंग आणि लॉन्चिंग डेट, जिओ स्कूटी इत्यादींबद्दल विविध प्रकारच्या बातम्या सोशल मीडिया आणि ऑनलाइन प्लॅटफॉर्मवर व्हायरल होत आहेत. आणि असे सांगितले जात आहे की Jio प्रत्येकाला मोफत स्कूटी देईल, ती देखील काही मासिक हप्त्यांमध्ये. तर, या लेखाच्या माध्यमातून आम्ही ही बुकिंग/नोंदणी किंवा लॉन्चिंगची बातमी खरी नसल्याची व्हायरल बातमी उघड करणार आहोत.

जिओ स्कूटर लवकरच येणार आहे पण अद्यापपर्यंत तिचे लॉन्चिंग आणि बुकिंग सुरू झालेले नाही. त्यामुळे आम्ही तुम्हाला या फेक न्यूजबद्दल कळवू इच्छितो की तुम्ही या बुकिंग किंवा नोंदणीबाबत कोणत्याही अडचणीत येऊ नका.Jio Electric Bike

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *