आतापर्यंतचे सर्व जुने फेरफार, सातबारा, खाते उतारा पहा आपल्या मोबाईल वर

1880 सालापासून चे जुने फेरफार land record, सातबारा, खाते उतारा ऑनलाइन पाहण्यासाठी खाली क्लिक करा⇓

फेरफार पाहण्यासाठी येथे

👇👇👇👇👇

 येथे CLICK  करा

जमिनीशी (land) संबंधित कोणत्याही खरेदी-विक्रीचा व्यवहार (Land records) करावयाचा असल्यास काय महत्व असते तर त्या जमिनीचा पूर्वीचा इतिहास माहीत असणे अत्यंत आवश्यक आहे आता हा इतिहास म्हणजे नेमकं काय तर ती जमीन (land) कोणाच्या नावावर होते आणि दिवसेंदिवस त्या जमिनीचा अधिकार अभिलेखात(Land records) काय बदल होत गेले याची सविस्तर माहिती आपल्याला असणे गरजेचे आहे.

हे हि वाचा:-जनावरांच्या गोठ्यासाठी राज्य सरकारचे 77000 अनुदान, असा करा अर्ज

या प्रकल्पांतर्गत किंवा या कार्यक्रमाद्वारे (Land records) राज्यातील सगळ्या कल्याण मधल्या 30 कोटी अभिलेख उताऱ्याचे संगणकीकरण करण्याचा निर्णय घेतला आहे. फेरफार उतारे आता सरकार ऑनलाइन उपलब्ध करून देत आहे पण हे उतारे ऑनलाईन कसे पाहिजे याची माहिती आपण पाहणार आहोत.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top