New Swift 2023:ADAS सेफ्टी..35Km चे माइलेज! नवीन SWIFT जबरदस्त शैलीत सादर,किंमत फक्त,,,,,

New Swift 2023

New Swift 2023:टोकियो मोटर शोमध्ये, सुझुकीने आपल्या चौथ्या पिढीतील स्विफ्ट आणि ईव्हीएक्सचे आतील भाग उघड केले. नवीन पिढीच्या स्विफ्टमध्ये त्याची शैली कायम ठेवली गेली आहे, परंतु आता त्याचा आकार बहुतेक गोलाकार आहे. मोठ्या लोखंडी जाळी आणि सुधारित बंपर डिझाइनसह कार उत्पादनासाठी तयार दिसते. ते आकाराने मोठे दिसते, परंतु तसे नाही. कारण डीएनए पारंपारिक स्विफ्ट सारखाच आहे.

नवीन SWIFT जबरदस्त शैलीत सादर

किंमत फक्त,,,,,

नवीन DRL लाइटिंग स्वाक्षरीसह हेडलॅम्प डिझाइन देखील नवीन आहे. त्यात दिलेली ग्रील चमकदार काळी आहे. वर शोध सुझुकीचा लोगो आहे. अलॉय व्हील नवीन आहेत, तर मागील गेट हँडल आता खालच्या दिशेने सरकते. ते आता पूर्वीपेक्षा अधिक प्रशस्त दिसत आहे आणि सध्याच्या स्विफ्टमध्ये येणाऱ्या काही समस्यांचे निराकरण करत असल्याचे दिसते. त्याची इंटीरियर डिझाईन फ्रंट सारखीच आहे, तर फिचर्सच्या बाबतीत ती सध्याच्या स्विफ्टपेक्षा पुढे असेल.नवीन स्विफ्ट

स्विफ्टला जपानच्या बाजारपेठेसाठी ADAS देण्यात आली आहे, तर किंमत वाढल्यामुळे ती भारतात आणता येणार नाही. नवीन स्विफ्ट दिसायला मोठी असली तरी मागील पिढीचा लूक कायम ठेवण्यात आला आहे. जेणेकरून सिद्ध झालेल्या कोणत्याही सूत्राशी छेडछाड होणार नाही.New Swift 2023

भारतासाठी, नवीन स्विफ्ट मॅन्युअल आणि AMT पर्यायांसह फक्त 1.2 L पेट्रोल इंजिनसह उपलब्ध असेल. तर परदेशातही हायब्रीड पर्याय आहे. नवीन स्विफ्ट पुढील वर्षापर्यंत भारतात लाँच केली जाईल, जी फक्त एरिना शोरूममधून विकली जाईल.

eVX इलेक्ट्रिक SUV देखील सादर करण्यात आली होती, जी भारतातील ऑटो एक्सपोमध्ये आधीच प्रदर्शित केली गेली आहे. EVX इंटीरियर उघड झाले आहे, परंतु एक संकल्पना स्वरूपात आणि खुल्या कॉकपिट डिझाइनसह, त्यात खूप कमी बटणे असलेली मोठी स्क्रीन आहे. यात फ्लोटिंग स्टाईल सेंटर कन्सोल देखील आहे, ज्याची ड्रायव्हिंग रेंज सुमारे 500 किमी असू शकते. ते अपेक्षित आहे. नवीन स्विफ्ट 2025 पर्यंत EVX च्या आधी येईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *