Jio Phone:फक्त 1649 मध्ये घरी आणा Jio चा रापचिक फोन, वर्षभर मिळणार मोफत डाटा आणि कॉलिंग

Jio Phone 2023

Jio Phone:आज आम्ही तुम्हाला भारतातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी Jio बद्दल सांगत आहोत. ही कंपनी स्वस्त रिचार्ज प्लॅनसाठी ओळखली जाते. आता कंपनीने आणखी एक नवा धमाका केला आहे. त्यामुळे लोकांना खूप फायदा होणार आहे.

रिलायन्स आणि जिओने मिळून Jio Phone 3 नावाचा स्मार्टफोन लॉन्च केला आहे. ज्यामध्ये तुम्हाला केवळ उत्तम फीचर्सच दिले जात नाहीत तर फ्री डेटा आणि कॉलिंग सुविधाही दिल्या जात आहेत. आता आम्ही तुम्हाला या फोनबद्दल सविस्तर माहिती देतो.

Jio Phone 3 नवीन Jio Phone ची खास वैशिष्ट्ये

या फोनमध्ये तुम्हाला अनेक उत्तम फीचर्स देण्यात आले आहेत. ज्याचा तुम्ही फायदा घेऊ शकता. आम्ही तुम्हाला सांगतो की यामध्ये तुम्हाला 2.4 इंचाचा QVGA डिस्प्ले देण्यात आला आहे. या फोनमध्ये 512GB रॅम आणि 4GB इंटरनल स्टोरेज देखील आहे.

PMKSN yojana list:12 कोटी शेतकऱ्यांना आणखी एक आनंदाची बातमी! “या” दिवशी खात्यात येईल 2,000 रुपयांचा हप्ता, येथे तपासा यादीत तुमचे नाव

कॅमेरा गुणवत्तेबद्दल बोलायचे झाल्यास, तुम्हाला 5MP रियर कॅमेरा आणि 2MP फ्रंट कॅमेरा दिला जात आहे. हे 2500mAh च्या शक्तिशाली बॅटरीसह देखील येते जे तुम्हाला दीर्घ पॉवर बॅकअप प्रदान करते. प्रोसेसर म्हणून यात 1.3GHz क्वाडकोर प्रोसेसर आहे.

या ऑफर Jio Phone 3 वर उपलब्ध असतील

आम्ही तुम्हाला सांगतो की तुम्ही हा फोन काळ्या आणि निळ्या रंगाच्या पर्यायांमध्ये खरेदी करू शकता. हा फोन तुम्ही अगदी परवडणाऱ्या किमतीत खरेदी करू शकता. कंपनीने या फोनची किंमत 649 रुपये ठेवली आहे. या फोनवर तुम्हाला २ वर्षांची वॉरंटीही दिली जात आहे.

तुम्ही हा फोन 2G, 3G किंवा कधी कधी 4G नेटवर्कवर सहजपणे वापरू शकता. या फोनमध्ये तुम्हाला वायफाय, जीपीएस, ब्लूटूथ सारख्या अनेक सुविधा दिल्या जात आहेत. या स्मार्टफोनची किंमत 4,500 रुपये आहे. पण स्पेशल ऑफर अंतर्गत तुम्ही ते फक्त 649 रुपयांमध्ये मिळवू शकता.

जिओ फोन नेक्स्ट गुगल आणि रिलायन्स जिओच्या भागीदारीत तयार करण्यात आला आहे. नवीनतम Reliance Jio फोन Android च्या विशेष आवृत्तीसह येतो. हा एक अल्ट्रा-परवडणारा फोन आहे ज्याची किंमत 6,499 रुपये आहे.

जिओ फोन

Reliance Jio Phone Next हा ड्युअल-सिम स्मार्टफोन आहे जो नॅनो-सिम कार्डला सपोर्ट करतो. नवीन स्मार्टफोनमध्ये 720 x 1440 पिक्सेल रिझोल्यूशनसह 5.45-इंचाचा HD+ डिस्प्ले आहे, जे गेम खेळताना क्रिस्टल क्लिअर व्हिज्युअलचा आनंद घेतात. नवीन जिओ फोनच्या डिस्प्लेमध्ये कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लास 3 संरक्षण आणि संरक्षणासाठी अँटी-फिंगरप्रिंट कोटिंग आहे.

कनेक्टिव्हिटी पर्यायांबद्दल बोलायचे झाल्यास, Jio Phone Next मध्ये 4G, 3G, 2G, Wi-Fi 802.11 b/g/n, मोबाइल हॉटस्पॉट, ब्लूटूथ, GPS, MicroUSB 2.0, 3.5 mm ऑडिओ जॅक सारखी वैशिष्ट्ये आहेत. याशिवाय व्हॉईस असिस्टंट, ऑटोमॅटिक रीड-अलाउडसह इतर अनेक फीचर्स फोनमध्ये उपलब्ध आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *