MSRTC Bharti: १०वी पासवर एसटी महामंडळात भरती अर्ज सुरु महिना 81 हजार रुपये पगार….

MSRTC Bharti

MSRTC Bhartiसर्वांकरीता एक महत्त्वाचे अपडेट आलेली आहे तर तुम्ही पुढील प्रमाणे बघू शकता सर्व माहितीसाठी संपूर्ण आर्टिकल व्यवस्थित वाचल्यानंतर तुम्हाला सर्व माहिती व्यवस्थित समजून जाईल तर मित्रांनो त्यासाठी तुम्हाला संपूर्ण आर्टिकल वाचन आवश्यक आहे. एमएसआरटीसी या भरतीमध्ये सिलेक्ट झाल्यानंतर तुम्हाला 89 हजार इतका महिना पगार मिळणार आहे. शासनाच्या Gr. द्वारे माहितीनुसार एसटी महाराष्ट्रातील एसटी महामंडळामध्ये रिकाम्या असलेल्या जागेसाठी भरती निघालेली आहे तर मित्रांनो नोकरीच्या शोधात असलेल्या आणि तसेच अर्ज करण्याची इच्छुक असलेल्या ज्या उमेदवारांना एसटी महामंडळामध्ये नोकरी मिळवायचे आहे.

ऑनलाइन अर्ज करा

अधिकृत संकेतस्थळ

MSRTC Bharti: एमएसआरटीसी एसटी कॉर्पोरेशन भरती अर्जाचा प्रारंभ महिना रु. 89,000 महाराष्ट्र राज्य मार्ग परिवहन महामंडळ (MSRTC Bharti) ने परभणी विभागातील 57 रिक्त जागा भरण्यासाठी जाहिरात प्रकाशित केली आहे. तर, पात्र आणि इच्छुक उमेदवार येथे अर्ज करू शकतात.

त्यांच्यासाठी म्हणायला गेले तरी सुवर्णसंधीच आहे तुम्ही ऑनलाईन प्रकारे अर्जही करू शकता तर एसटी महामंडळामध्ये तर आपण बघणार आहोत की महिन्याला पगार किती मिळणार आहे आणि तसेच रिक्त असलेल्या जागा किती आहेत. आणि तुम्हाला फोन कोणत्या प्लॅटफॉर्म करायचा आहे तर मित्रांनो हा सरकारचा जीआर आहे. आणि फॉर्म सुरु झालेले आहेत. आणि तसेच अर्ज करण्याचा महिना कोणता आहे अशी काही माहिती आपण पाहणार आहोत तर मित्रांनो खालील प्रमाणे एकदम साध्या पद्धतीने माहिती देण्यात आलेली आहे तर तुम्ही बघू शकता.
तर मित्रांनो एमएसआरटीसी एसटी महामंडळामध्ये भरती करता अर्ज सुरू झालेले आहे तर तुम्ही ऑनलाईन अर्ज करू शकता.

तर मित्रांनो एसटी या महामंडळामधे भरतीसाठी अर्ज सुरु आहेत. तुम्हाला स्वतः सर्व माहिती ही बघायची आहे. महिना हा 89 हजार रुपये इतपर्यंत तुम्हाला मिळणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *