Maharashtra SSC Result fix date:ब्रेकिंग न्यूज! 10 वीचा निकाल लागणार उद्या दुपारी 2 वाजता , येथे पहा निकाल फक्त आपल्या आईचे नाव टाकून

Maharashtra SSC Result fix date

Maharashtra SSC Result fix date: 10वीचा निकाल या दिवशी दुपारी 2 वाजता जाहीर केला जाईल

Maharashtra SSC Result fix date, महाराष्ट्र बोर्ड 10वी निकाल 2023 तारीख आणि वेळ MBSHSE SSC परीक्षा: महाराष्ट्र बोर्डाच्या निकालाची वाट पाहणाऱ्या विद्यार्थ्यांसाठी एक मोठा अपडेट आहे. महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक आणि उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळ (MSBSHSE) SSC म्हणजेच 10वी परीक्षेचा निकाल mahahsscboard.in आणि mahresult.nic.in या अधिकृत वेबसाइटवर प्रसिद्ध करणार आहे. बोर्डाच्या वेबसाइटशिवाय, विद्यार्थी एसएमएस आणि डिजीलॉकरद्वारे देखील निकाल पाहू शकतात. (महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक आणि उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळ)Maharashtra SSC Result fix datedate

येथे पहा निकाल फक्त

आपल्या आईचे नाव टाकून

महाराष्ट्र बोर्डाची दहावीची परीक्षा 2 मार्च ते 25 मार्च या कालावधीत घेण्यात आली. त्याचवेळी 12वीची परीक्षा 21 फेब्रुवारी ते 21 मार्च 2023 या कालावधीत घेण्यात आली होती. बोर्डाने काल म्हणजेच 25 मे रोजी बारावीचा निकाल जाहीर केला होता. आता दहावीचे विद्यार्थी त्यांच्या निकालाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. यावर्षी सुमारे 32 लाख विद्यार्थी महाराष्ट्र बोर्डाच्या परीक्षेला बसले होते. (बोर्ड परीक्षा)

महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळामार्फत मार्च 2023 मध्ये घेण्यात येणारी दहावीची लेखी परीक्षा 2 ते 25 मार्च या कालावधीत होत आहे. यंदा 23 हजार 10 शाळांमधील 15 लाख 77 हजार 256 विद्यार्थ्यांनी परीक्षेसाठी नोंदणी केली आहे. परंतु मागील पाच वर्षाच्या तुलनेत यंदा परीक्षेसाठी नोंदणी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांची संख्या कमी असल्याचे निदर्शनास आले आहे. गेल्या वर्षाच्या तुलनेत यंदा विद्यार्थ्यांची नोंदणी तब्बल 61 हजार 708 ने कमी झाली आहे.

नुकताच बारावीचा निकाल जाहीर झाला. त्यामुळे आता दहावीचा निकाल कधी जाहीर होणार याकडे पालकांचे आणि विद्यार्थ्यांचे लक्ष लागलेले होते. उद्या दुपारपर्यंत त्यांची उत्सुकता ताणली जाणार आहे.

महाराष्ट्र एसएससी 10वी निकाल 2023 : निकाल कधी लागेल?

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, महाराष्ट्र बोर्डाचा दहावीचा निकाल एक-दोन दिवसांत जाहीर होणार आहे. याबाबतची घोषणा शिक्षणमंत्री पत्रकार परिषद घेऊन करणार आहेत. मात्र,दहावीचा निकाल लागणार उद्या दुपारी लागणार आहे अद्यतने प्रथम येथे पोस्ट केली जातील. (दहवी निकाळ 2023) (नवीनतम अपडेट्स जाणून घेण्यासाठी व्हॉट्सअॅप ग्रुपमध्ये सामील व्हा)

महाराष्ट्र मंडळाच्या अधिकृत वेबसाईटला भेट द्या.Maharashtra SSC Result fix date

त्यानंतर 10 वीच्या निकालाच्या लिंकवर क्लिक करा. त्यानंतर टोल नंबर आणि आईचे नाव टाका आणि सबमिट बटणावर क्लिक करा. विद्यार्थी त्यांचा निकाल तपासू आणि डाउनलोड करू शकतात.

Maharashtra SSC Result fix date: 10 वीचा निकाल या दिवशी दुपारी 2 वाजता जाहीर केला जाईल

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *