Maharashtra SSC Result 2023: 10 वीचा निकाल या दिवशी दुपारी 2 वाजता जाहीर केला जाईल

Maharashtra SSC Result date

Maharashtra SSC Result 2023: 10वीचा निकाल या दिवशी दुपारी 2 वाजता जाहीर केला जाईल

Maharashtra SSC Result 2023, महाराष्ट्र बोर्ड 10वी निकाल 2023 तारीख आणि वेळ MBSHSE SSC परीक्षा: महाराष्ट्र बोर्डाच्या निकालाची वाट पाहणाऱ्या विद्यार्थ्यांसाठी एक मोठा अपडेट आहे. महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक आणि उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळ (MSBSHSE) SSC म्हणजेच 10वी परीक्षेचा निकाल mahahsscboard.in आणि mahresult.nic.in या अधिकृत वेबसाइटवर प्रसिद्ध करणार आहे. बोर्डाच्या वेबसाइटशिवाय, विद्यार्थी एसएमएस आणि डिजीलॉकरद्वारे देखील निकाल पाहू शकतात. (महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक आणि उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळ)

दहावीचा निकाल पाहण्यासाठी

इथे क्लिक करा

महाराष्ट्र बोर्डाची दहावीची परीक्षा 2 मार्च ते 25 मार्च या कालावधीत घेण्यात आली. त्याचवेळी 12वीची परीक्षा 21 फेब्रुवारी ते 21 मार्च 2023 या कालावधीत घेण्यात आली होती. बोर्डाने काल म्हणजेच 25 मे रोजी बारावीचा निकाल जाहीर केला होता. आता दहावीचे विद्यार्थी त्यांच्या निकालाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. यावर्षी सुमारे 32 लाख विद्यार्थी महाराष्ट्र बोर्डाच्या परीक्षेला बसले होते. (बोर्ड परीक्षा)

महाराष्ट्र एसएससी 10वी निकाल 2023 : निकाल कधी लागेल?

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, महाराष्ट्र बोर्डाचा दहावीचा निकाल एक-दोन दिवसांत जाहीर होणार आहे. याबाबतची घोषणा शिक्षणमंत्री पत्रकार परिषद घेऊन करणार आहेत. मात्र, निकालाची नेमकी तारीख आणि वेळ बोर्डानि अद्याप जाहीर केलेली नाही. अद्यतने प्रथम येथे पोस्ट केली जातील. (दहवी निकाळ 2023) (नवीनतम अपडेट्स जाणून घेण्यासाठी व्हॉट्सअॅप ग्रुपमध्ये सामील व्हा)

महाराष्ट्र एसएससी 10वी निकाल 2023 कसा डाउनलोड करायचा

येथे क्लिक करून पहा

महाराष्ट्र मंडळाच्या अधिकृत वेबसाईटला भेट द्या.

त्यानंतर 10 वीच्या निकालाच्या लिंकवर क्लिक करा. त्यानंतर टोल नंबर आणि आईचे नाव टाका आणि सबमिट बटणावर क्लिक करा. विद्यार्थी त्यांचा निकाल तपासू आणि डाउनलोड करू शकतात

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *