whatsapp चे डिलीट केलेले मेसेज कसे पाहीचे?पहा सोपी ट्रिक

how to read whatsapp deleted messages

how to read whatsapp deleted messages:हे जगभरात वापरले जाणारे लोकप्रिय इन्स्टंट मेसेजिंग ॲप आहे. यामध्ये युजर्सच्या प्रायव्हसीसाठी अनेक फीचर्स देण्यात आले आहेत. यातील एक वैशिष्ट्य म्हणजे प्रत्येकासाठी हटवा. या फीचरच्या माध्यमातून चुकून पाठवलेले मेसेज डिलीट केले जाऊ शकतात. यामुळे मेसेज केवळ पाठवणाऱ्याच्या बाजूनेच नाही तर रिसीव्हरच्या बाजूनेही हटवले जातात. मात्र, येथे एक गोष्ट निश्चित आहे की, मेसेज डिलीट झाल्याचा ट्रेस येथे कायम आहे. हे प्राप्तकर्त्याला कळू देते की काही संदेश होता जो हटवला गेला आहे.

कोण पाहतंय तुमचा WhatsApp डीपी? या ट्रिकने लगेच कळेल, सोपी आहे प्रोसेस

पाठवलेल्या मेसेजमध्ये काय लिहिले आहे हे जाणून घेण्यात खूप लोक उत्सुक आहेत. त्याचा मागोवा घेण्यासाठी गुगल प्ले स्टोअरवर अनेक थर्ड पार्टी ॲप्स आहेत. पण, डिलीट केलेले मेसेज या ॲप्सद्वारे वाचता येतात. परंतु, जर ते तुमच्या सूचना वाचत असतील तर तुमची गोपनीयता धोक्यात येऊ शकते. अशा परिस्थितीत आम्ही तुम्हाला अशी पद्धत सांगणार आहोत ज्याद्वारे तुम्हाला डिलीट केलेले मेसेज वाचण्यासाठी कोणत्याही थर्ड पार्टी ॲपची गरज भासणार नाही.how to read whatsapp deleted messages

व्हॉट्सॲपवरील डिलीट केलेले मेसेज वाचण्यास उत्सुक असलेल्यांपैकी तुम्हीही असाल तर. त्यामुळे हे काम तुम्ही कोणत्याही थर्ड पार्टी ॲपच्या मदतीशिवाय अँड्रॉइड फोनमध्ये करू शकता. त्याची पद्धत आम्ही तुम्हाला सांगतो.

व्हाट्सएपचे डिलीट केलेले मेसेज असे वाचा:

सर्वप्रथम, आम्ही तुम्हाला सांगतो की हे फीचर फक्त Android 11 आणि त्यावरील आवृत्तीमध्ये उपलब्ध आहे. अशा परिस्थितीत आधी फोनचे व्हर्जन तपासा आणि फोन अपडेटही करा.how to read whatsapp deleted messages

हे बटण चालू केल्यानंतर, जेव्हा तुम्ही ही प्रक्रिया पुन्हा कराल, तेव्हा तुम्हाला फोनवर गेल्या २४ तासांत आलेल्या सर्व सूचना दिसतील. यामध्ये डिलीट केलेल्या मेसेजचाही समावेश असेल. तथापि, येथे तुम्हाला फोटो, व्हिडिओ किंवा ऑडिओ संदेश दिसणार नाहीत. तुम्ही फक्त मजकूर संदेश पाहण्यास सक्षम असाल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *