Hero Splendor Plus price:फक्त 18 हजार रुपयांत मिळते Hero Splendor Plus, कशी? ते पहा

Hero Splendor Plus price

Hero Splendor Plus price: Mileage Bikes ची मोठी संख्या मार्केटमध्ये उपलब्ध आहे. ज्यात 100cc इंजिन बाइकची मोठी रेंज आहे. मायलेज बाइक्सच्या उपलब्ध रेंज पैकी एक हिरो स्प्लेंडर प्लस जी अनेक महिन्यापासून देशातील बेस्ट सेलिंग बाइक ठरली आहे. आज आम्ही तुम्हाला या ठिकाणी Hero Splendor Plus XTEC संबंधी माहिती देत आहोत. जी कंपनीने नुकतीच मार्केट मध्ये उतरवली आहे. जर तुम्हाला ही बाइक फायनान्सवर खरेदी करायची असेल तर यासंबंधी सविस्तर जाणून घ्या.

फक्त 18 हजार रुपयांत मिळते Hero Splendor Plus

कशी? ते पहा

Hero Splendor Plus XTEC ची किंमत
हिरो मोटोकॉर्पने हिरो स्प्लेंडर प्लस एक्सटेकला ७६ हजार ३४६ रुपयाच्या सुरुवातीच्या किंमतीत (एक्स शोरूम, दिल्ली) सोबत मार्केटमध्ये उतरवले आहे. ही किंमत ऑन रोड झाल्यानंतर ९० हजार ४०९ रुपये होते. जर तुम्ही या बाइकला कॅश पेमेंट द्वारे खरेदी करीत असाल तर ९० हजार रुपये खर्च करावे लागतील. जर फायनान्स प्लान द्वारे खरेदी करीत असाल तर तुम्ही या बाइकला २० हजार रुपयाच्या डाउन पेमेंटवर खरेदी करू शकता.

dairy farming anudan:दूध व्यवसाय करण्यासाठी शासन देणार गाय घेण्यासाठी 1,05000 तर म्हैस घेण्यासाठी 1,20000 हजार अनुदान, येथे करा अर्ज 

Hero Splendor Plus XTEC मायलेज किती
हिरो स्प्लेंडर प्लस एक्सटेकचे मायलेज वरून हिरो मोटोकॉर्पचा दावा आहे की, ही बाइक ८०.६ किमी प्रति लीटरचे मायलेज देते. हे मायलेज ARAI द्वारा प्रमाणित करण्यात आले आहे.

Hero Splendor Plus XTEC: Mileage Bikes ची मोठी संख्या मार्केटमध्ये उपलब्ध आहे. ज्यात 100cc इंजिन बाइकची मोठी रेंज आहे. मायलेज बाइक्सच्या उपलब्ध रेंज पैकी एक हिरो स्प्लेंडर प्लस जी अनेक महिन्यापासून देशातील बेस्ट सेलिंग बाइक ठरली आहे. आज आम्ही तुम्हाला या ठिकाणी Hero Splendor Plus XTEC संबंधी माहिती देत आहोत. जी कंपनीने नुकतीच मार्केट मध्ये उतरवली आहे. जर तुम्हाला ही बाइक फायनान्सवर खरेदी करायची असेल.Hero Splendor Plus price

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *