Ola Electric Scooter:OLA सीइओची घोषणा : 15 ऑगस्ट पर्यंत इतक्या किमतीत मिळेल सर्वात स्वस्त स्कूटर

Ola Electric Scooter

Ola Electric Scooter:Ola Company(ओला), देशातील सर्वोच्च इलेक्ट्रिक दुचाकी उत्पादक कंपनीने अलीकडेच त्यांचे ओला एस1 एअर मॉडेल लाँच केले.

ज्याची खरेदी विंडो 28 जुलै 2023 रोजी ओपन गेली. Ola S1 Air मॉडेलला ग्राहकांकडून प्रचंड मागणी आहे. यामुळे कंपनीचे सह-

संस्थापक आणि सीईओ भाविश अग्रवाल यांनी ट्विटद्वारे सांगितले की,

 

 फुल चार्ज मध्ये 320KM धावेल, सर्वात मजबूत 3 इलेक्ट्रिक स्कूटर,

कमी किमतीत मिळणार

ओला एस1 एअर मॉडेलला जास्त मागणी-

खरं तर, कंपनीचे सह-संस्थापक भाविश अग्रवाल म्हणतात की एस1 एअर मॉडेलसाठी ग्राहकांचा उत्साह आणि मागणी अपेक्षेपेक्षा जास्त आहे. अनेक वापरकर्ते कंपनीला S1 एअर मॉडेलसाठी 1.1 लाख ऑफर सर्व रिझर्व्हर्ससाठी पुन्हा उघडण्यास सांगत आहेत. त्यामुळे ही ऑफर रविवार, 30 जुलै रोजी रात्री 8 वाजल्यापासून 15 ऑगस्ट रोजी दुपारी 12 वाजेपर्यंत सुरू करण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे.

ही होती जुनी योजना-
याआधी ओला कंपनीने 28 जुलै ते 31 जुलै या कालावधीत त्यांच्या S1 Air मॉडेलसाठी खरेदी विंडो उघडण्याची घोषणा केली होती. जो कोणी 28 जुलैपूर्वी S1 एअर मॉडेल रिझर्व्ह करतो. त्याला हे मॉडेल 109999 रुपयांच्या प्रास्ताविक किमतीत मिळेल, त्यानंतर ऑनलाइन बुकिंग करणाऱ्या ग्राहकांना ते 1,19,999 रुपयांमध्ये (एक्स-शोरूम किंमत) मिळेल. सध्या, नवीन घोषणेनंतर, स्वस्त किंमतीत S1 एअर मॉडेल खरेदी करण्याची संधी 15 ऑगस्टपर्यंत आहे.Ola Electric Scooter

ओला एस1 एअर मॉडेलची बॅटरी आणि फिचर्स- Ola Electric Scooter
Ola S1 Air मॉडेलबद्दल बोलायचे झाल्यास, सर्वात महत्वाची गोष्ट म्हणजे इतर सर्व Ola मॉडेलच्या तुलनेत ते किफायतशीर दिसते. याशिवाय इतर बाबींवर नजर टाकली तर कंपनीने या मॉडेलमध्ये 3 किलोवॅट बॅटरी पॅकची सुविधा दिली आहे. असा दावा केला जात आहे की, आता स्कूटर 4.3 सेकंदात 0 ते 40 किमी प्रतितास सहज स्पर्श करू शकते. या मॉडेलचा टॉप स्पीड ताशी 90 किलोमीटर आहे. त्याची बॅटरी पूर्णपणे चार्ज होण्यासाठी सुमारे 4 तास 50 मिनिटे लागतात.

या कंपन्यांची वाढणार चिंता-
Ola S1 Air मॉडेल लाँच झाल्यापासून हे मॉडेल बाजारात TVS च्या iQube मॉडेलला आणि दुचाकी उत्पादक Ather च्या 450 S

मॉडेलला टक्कर देईल असे मानले जात आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *