Tata Nano EV: गरिबाच कार घेण्याचे स्वप्न पूर्ण होणार टू व्हीलर च्या किमती आता Mini SUV TATA Nano इलेक्ट्रिक कार आता अल्टोचे मार्केट संपणार .

Tata Nano EV

Tata Nano EV 2023 TAGS : Ratan Tata , Dream Car , Ratan Tata Dream Car , Tata Nano EV , Tata Nano Launching , Tata Nano Look , Tata Nano New Look , Tata Nano स्पोर्टी लुक आणि उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांसह, हे अल्टोपेक्षा कमी किमतीत बाजारात खळबळ उडवून देईल.

Tata Nano Look स्पोर्टी लुक आणि अप्रतिम वैशिष्ट्यांसह , ते अल्टोपेक्षा कमी किमतीत बाजारात खळबळ उडवून देईल . ( Tata motors ) लखतकिया कारच्या ( Tata Nano Launching ) उत्पादन बंद केले असेल, परंतु ही काट अजूनही ऑफरोड नाही.

नॅनोची एक्स – शोरूम

किंमत पाहण्यासाठी

Tata Nano EV 2023 रतन टाटांच्या या ड्रीम कारला नुकताच त्यांच्या कंपनीने नवा लूक दिला आहे. जेव्हा रतन टाटा यांना नॅनो वेगळ्या लिव्हरीमध्ये देण्यात आली , तेव्हा ते स्वतःला राईड करण्यापासून रोखू शकले नाहीत. रतन टाटा यांना Nano EV डिलिव्हर करणे आणि त्यांचा अभिप्राय मिळवणे मला अति अभिमानास्पद वाटत असल्याचे कंपनीने म्हटले आहे.

Ratan Tata Dream Car Tata Nano EV

लक्षात घ्या की 2008 मध्ये ( Tata Nano Launch ) भारतीय बाजारपेठेत ग्राहकांना परवडणारी कार म्हणून लॉन्च करण्यात आली होती , परंतु मे 2018 मध्ये Tata Motors ने आपल्या सर्वात स्वस्त कारचे उत्पादन बंद केले. रिपोर्ट्सनुसार , हे Electra EVA कंपनी तयार करत आहे. हे बेंगळुरू स्थित मोबिलिटी सेवा सैनिकपॉड सीट आणि Go All electric mobility seva मदरपॉई नोव्हेशन्स प्रायव्हेट लिमिटेड द्वारे तयार केले जात आहे. कंपनी पुन्हा एकदा ग्राहकांसाठी सुधारित सस्पेंशन , टायर आणि डिझाइनसह ही कार बाजारात आणू शकते.

60kmph speed in 60 seconds

बाजारात Electric Cars वाढत्या मागणीच्या पार्श्वभूमीवर कंपनी विविध इलेक्ट्रिक वाहने लॉन्च करून इलेक्ट्रिक कार मार्केटमध्ये वर्चस्व गाजवण्याचा विचार करत आहे. अहवालानुसार , Tata Nano EV मध्ये 72v लिथियम – ऑइल बॅटरी दिली जाऊ शकते , जी बॅटरीच्या मदतीने कार Single Charge मध्ये 167 किलोमीटरपर्यंतचे अंतर कापण्यास सक्षम असल्याचे सांगितले जात आहे. याशिवाय टाटाची ही छोटी नॅनो कार अवघ्या 60 सेकंदात 60kmph चा वेग पकडेल.

टा नॅनो कारची वैशिष्ट्ये | TATA NANO EV Features

• Electric power steering •

● Front Power Windows

• Central Locking with Remors

• 12V Power Socket

● Bluetooth . AUX – in • Multi – Information Display

• Metallic Paint Options

No official information from the company yet

एक गोष्ट लक्षात घेण्यासारखी आहे ती म्हणजे Tata Nano Electric कबाबत कंपनीकडून कोणतीही अधिकृत • माहिती देण्यात आलेली नाही . या कारबद्दल टाटा मोटर्सचे म्हणणे आहे की , यामुळे खऱ्या कारचा फील येतो . आधुनिक ग्राहकांना इको – फ्रेंडली वैयक्तिक वाहतूक प्रदान करण्याच्या प्रयत्नात कोणतीही तडजोड केलेली नाही.

Tata Nano Electric Car Price

ata Nano EV 2023 ही कार रतन टींटा यांना दाखवण्यात आली . तेव्हा लोकांनी सांगितले की , तो या वाहनाने खूप खूश आहे आणि त्याने स्वतः हे इलेक्ट्रिक वाहन ताज हॉटेलमध्ये नेले आणि सोशल मीडियावर अनेक फोटो अपलोड केले . ते म्हणाले की हे स्वप्नासारखे आहे . आता हे वाहन बाजारात कधी दाखल होणार याची त्यांना प्रतीक्षा आहे.

TATA NANO EV ची किंमत किती असेल ?

टाटा नॅनो ईव्ही कारची अंदाजे किंमत सुमारे xx लाख रुपये असू शकते .

टाटा नॅनो कधी लाँच झाली ?

रतन टाटा यांनी 10 जानेवारी 2008 रोजी नवी दिल्लीतील ऑटो एक्सपोमध्ये टाटा नॅनोचे उद्घाटन केले टाटा नॅनो कारचे मायलेज किती आहे ?

.What is the Mileage of Nano car ?

TATA Nano Car का माइलेज 21 से 23 किमी है ।

नॅनोची एक्स – शोरूम

किंमत पाहण्यासाठी

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *