अखेर दहावीचा निकाल जाहीर! केवळ आईचे नाव टाकून निकाल येथे डाउनलोड करा !

ssc result

दहावीचा निकाल येथे पहा ! SSC Result Link 2022

1  mahresult.nic.in

2  mahahsscboard.in

3  msbshse.co.in

4  mh-ssc.ac.in

Maharashtra SSC result link : महाराष्ट्र बोर्ड एसएससी निकाल 2022 / 10th result 2022 maharashtra board च्या तारखेबद्दल , आणि ssc result official link बदल माहिती दिली आहे आणि अहवालानुसार तुम्ही 17 जून 2022 च्या आसपास तुमचा महा बोर्ड 10वीचा निकाल / 10th result 2022 लागण्याची शक्यता आहे.सर्व विद्यार्थी त्यांचा रोल नंबर किंवा DOB सह त्यांचे महा SSC तपासण्यासाठी वापरू शकतात. दहावी निकाल २०२२ ऑनलाइन पाहण्यासाठी 16 लाखांहून अधिक विद्यार्थी त्यांच्या दहावी निकालाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

त्यामुळे महाबोर्डची अधिकृत वेबसाईटवर लोड येवून ती क्रॅश होण्याची शक्यता आहे. त्यामुळे तुम्ही 10th result online check पाहण्यासाठी घाई करू नका, पहिल्या एक तासात सर्व दहावी विद्यार्थ्यांना आपले 10 वी result site व्यवस्थित चालू राहिल्यास पाहता येतील.

Maharashtra SSC result link : “महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळातर्फे मार्च-एप्रिल २०२२ मध्ये आयोजित करण्यात आलेल्या माध्यमिक शाळांत प्रमाणपत्र (इ.१० वी) परीक्षेचा निकाल मंडळाच्या कार्यपद्धतीनुसार उद्या दि. १७ जून,२०२२ रोजी दु. १:०० वा. ऑनलाईन जाहीर होईल.” असा tweet करून शिक्षा मंत्री वर्षा गायकवाड यांनी दहावी निकाल 2022 तारीख जाहीर केली.

उपलब्ध अहवालांनुसार, बोर्डाने 100%  निकाल तयार केले आहेत आणि .तुम्ही १७ जून २०२२ रोजी महाराष्ट्र बोर्ड एसएससी निकाल / 10th result 2022 date maharashtra २०२२ तारखेची अपेक्षा करू शकता त्यानंतर तुम्ही तो ऑनलाइन पाहू शकता. महाराष्ट्र एसएससी निकाल २०२२ मध्ये ३५% पेक्षा जास्त गुण न मिळाल्यास तुम्ही परीक्षा उत्तीर्ण होऊ शकत नाही. ssc result maharashtra bord 2022 / ssc result link 2022

महाबोर्ड इयत्ता 10 चा निकाल 2022 शाळानिहाय ऑफलाईन कधी लागणार ?

महाराष्ट्र बोर्ड त्याच्या अंतर्गत नोंदणीकृत सर्व सरकारी आणि खाजगी शाळांसाठी महाराष्ट्र SSC निकाल 2022 सर्वात पहिले ऑनलाइन प्रसिद्ध करते. त्यामुळे जर तुम्हाला तुमचा महा बोर्ड इयत्ता 10 वीचा निकाल 2022 चा शाळानिहाय तपासायचा असेल तर तुम्हाला महाराष्ट्र एसएससी निकाल ऑनलाइन / dahavi result online जाहीर झाल्यानंतर आणखी 2-3 दिवस प्रतीक्षा करावी लागेल.

महाराष्ट्र बोर्ड 10वीचा निकाल 2022 SMS द्वारे कसा पाहता येईल?

तुमचा महाराष्ट्र बोर्ड 10वीचा निकाल 2022 / dahavi result एसएमएसद्वारे पाहण्यासाठी तुम्हाला तुमच्या मोबाईलवरून दिलेल्या फॉरमॅटमध्ये एक सामान्य संदेश पाठवावा लागेल.विद्यार्थ्यांना त्यांच्या संबंधित फीचर मोबाईलवरून 57766 वर “MHSSC Roll Number” असा मेसेज पाठवावा लागेल. यानंतर तुम्हाला तुमच्या मोबाईलवर तुमचे नाव आणि विषयानुसार गुणांसह एक मेसेज येईल त्यात तुम्हाला दहावी निकाल पाहता येईल.

दहावीचा निकाल येथे पहा ! SSC Result Link 2022

1  mahresult.nic.in

2  mahahsscboard.in

3  msbshse.co.in

4  mh-ssc.ac.in

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *