बाजार समिती पुणे येथील सर्व फळभाज्या,पालेभाज्या आणि फळांचे भाव दि.२२/१२/२०२१

agricultural rate

पुणे:-बाजार समिती (agricultural rate ) पुणे या ठिकाणी मोठ्या प्रमाणावर फळभाज्या ,पालेभाज्या आणि फळांची मोठ्या प्रमाणात आवक होत आहे. सदरच्या दिवशी दिवसभरामध्ये फळभाजी व पालेभाजी यांची आवक  7265.४७ क्विंटल एवढी झाली (agricultural rate ) आहे तर (agricultural rate ) कांदा बटाटा लसूण याची आवक १८६३६.५७ एवढी झाली आहे. फळांची एकूण (agricultural rate ) आवक ४३४६.११ एवढी झाली आहे. सर्व फळभाज्या,पालेभाज्या आणि फळांची आवक आणि दर पुढीलप्रमाणे आहे.

मिरची,कोथीबीर,मेथी,पालक,हरभरा गड्डी चे दर पाहण्यासाठी येथे ⇒ click करा.

डाळिंब,बोरे,लिंबू,मोसंबी,संत्रा,सीताफळ,कलिंगड,पपई चे दर पाहण्यासाठी येथे ⇒ click करा.

 

 

 

agricutular rate
agricutular rate

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *